1) OEM & ODM sabis
--Muna da ƙungiyar ƙirar mu.Tare da goyon bayansu mai ƙarfi, za mu iya ba ku taimako a fagen haɓaka samfuri ko bugu ko ƙirar ƙira.
2) Ƙwararrun ƙungiyar QA&QC
--- Matsayi mai kyau don tallafawa bukatun abokin ciniki.Muna da ƙwararrun ƙungiyar QA & QC.Za mu iya tabbatar da duk samfuranmu ana duba su ta hanyar ƙwararru kuma muna ba abokan ciniki garanti mai inganci.
3) Hanyar shiryawa
--Don wannan samfurin, akwai hanyoyi da yawa na shiryawa da zaku iya zaɓar, kamar akwatunan kwai, akwatin farin, akwatin launi na musamman, akwatin kyauta, akwatin nuni, da sauransu.
alal misali, akwatin launi ko akwatin nuni na iya ƙara kyawun jin daɗin samfuran duka kuma su sa samfuran ku su zama masu kyan gani.
Gabatarwar Samfur
Menene kwalban ruwan gilashin borosilicate/kofi?
Gilashin Borosilicate wani nau'in gilashi ne wanda ya ƙunshi boron trioxide wanda ke ba da damar ƙarancin haɓakar haɓakar thermal.Wannan yana nufin ba zai fashe a ƙarƙashin matsanancin yanayin zafi kamar gilashin yau da kullun ba.
Ƙarfinsa ya sa ya zama gilashin zaɓi don manyan gidajen cin abinci, dakunan gwaje-gwaje da wuraren cin abinci.
Shin kwalban ruwan borosilicate lafiya ne?
Duk Abin sha Maraba Gilashin Borosilicate yana da aminci kuma mai dorewa kuma yana iya jure yanayin zafin jiki daga kusan -4F zuwa 266F ba tare da lalacewa ba, don haka ana maraba da duk abin sha a cikin kwalbar AEC.
Yaya ake gane gilashin borosilicate?
Yadda za a gane idan gilashin da ba a sani ba shine gilashin borosilicate, ba tare da barin Lab ba!
1.Borosilicate gilashin za a iya samuwa da sauri gane ta' refractive index, 1.474.
2.By nutsar da gilashin a cikin akwati na ruwa mai kama da ma'anar refractive, gilashin zai ɓace.
3. Irin wadannan ruwaye su ne: Man Fetur,
Shin kwalaben gilashi sun fi filastik lafiya?
Babu sinadarai: kwalaben gilashin ba su ƙunshi sinadarai masu cutarwa ba, don haka babu buƙatar damuwa game da sinadarai masu shiga cikin madarar jaririn ku.Ya fi sauƙi don tsaftacewa: Sun fi sauƙi don tsaftacewa fiye da filastik saboda ba su da yuwuwar haɓaka kasusuwan da ke riƙe da wari da ragowar.